Thảm cuộn WL
- Khổ rộng: 4m
- Kiểu dệt: Sợi Cut
- Chất liệu: 100% PP BCF / Solution Dyed
- Độ dày: 10mm
- Đế: Jute
- Phạm vi sử dụng: Casino, Hành lang, Khách sạn, Phòng họp
- Tình trạng: Có sẵn kho 02 màu
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Chất liệu | 100% PP BCF |
| Chiều cao sợi | 8mm |
| Thương hiệu | ECO Floor |
| Độ dày | 10mm |
| Đóng gói | Cuộn 4*25m |
| Kích thước | 4m |
| Kiểu đế | Jute |
| Kiểu dệt | Cut Pile |
| Màu sắc | WL-0173, WL-2105, WL-4200 |
| Phương pháp nhuộm | Solution Dyed |
| Sử dụng | Casino, Hành lang, Khách sạn |
| Tổng trọng lượng | Null |
| Trọng lượng sợi | 1187Gsm, Null |
| Xuất xứ | Trung quốc |















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.