Thảm cuộn BD
- Khổ rộng: 4m
- Kiểu dệt: Sợi vòng
- Chất liệu: 100% PP Heatset / Solution Dyed, Unicolor
- Độ dày: 5.5mm
- Đế: Đế lưới
- Phạm vi sử dụng: Văn phòng, Hội trường
- Tình trạng: Có sẵn kho
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Chất liệu | 100% PP Heatset |
| Chiều cao sợi | 3.5mm |
| Thương hiệu | ECO Floor |
| Độ dày | 5.5mm |
| Đóng gói | Cuộn 4*40m |
| Kích thước | 4m |
| Kiểu đế | Action Back |
| Kiểu dệt | Level loop pile |
| Màu sắc | BD-001, BD-002, BD-003, BD-004, BD-005, BD-006, BD-008, BD-009, BD-010, BH-9310, BH-9399 |
| Phương pháp nhuộm | Solution Dyed, Unicolor |
| Sử dụng | Hành lang, Hội trường, Khách sạn, Văn phòng |
| Tổng trọng lượng | Null |
| Trọng lượng sợi | 320Gsm |
| Xuất xứ | Indonesia |





































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.