Thảm cuộn BSMP
- Khổ rộng: 4m
- Kiểu dệt: Multi Level Loop
- Chất liệu: 100% PP Heatset / Multicolor, Solution Dyed
- Độ dày: 6/7.5mm
- Đế: Đế lưới
- Phạm vi sử dụng: Hành lang, Khách sạn, Văn phòng, Hội trường
- Tình trạng: Có sẵn kho 08 màu
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Chất liệu | 100% PP Heatset |
| Chiều cao sợi | 2/4/5mm |
| Thương hiệu | ECO Floor |
| Độ dày | 6/7.5mm |
| Đóng gói | Cuộn 4*35m |
| Kích thước | 4m |
| Kiểu đế | Action Back |
| Kiểu dệt | Multi Level Loop |
| Màu sắc | BEL-01, BEL-03, BRM-01, MRP-01, PRG-01, PRG-02, PRG-03, PRG-05, SNR-01, SNR-03 |
| Phương pháp nhuộm | Multicolor, Solution Dyed |
| Sử dụng | Hành lang, Khách sạn, Văn phòng |
| Tổng trọng lượng | Null |
| Trọng lượng sợi | 825Gsm |
| Xuất xứ | Indonesia |


































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.