Thảm cuộn GS
- Khổ rộng: 4m
- Kiểu dệt: Cut Pile
- Chất liệu: 100% PP BCF / Solution Dyed, Unicolor
- Độ dày: 10mm
- Đế: Đế lưới
- Phạm vi sử dụng: Văn phòng, Hội trường, Phòng hội nghị
- Tình trạng: Có sẵn kho 06 màu
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Chất liệu | 100% PP BCF |
| Chiều cao sợi | 9mm |
| Thương hiệu | ECO Floor |
| Độ dày | 10mm |
| Đóng gói | Cuộn 4*25m |
| Kích thước | 4m |
| Kiểu đế | Action Back |
| Kiểu dệt | Cut Pile |
| Màu sắc | GS-03, GS-05, GS-07, GS-16 |
| Phương pháp nhuộm | Solution Dyed, Unicolor |
| Sử dụng | Khách sạn, Văn phòng |
| Tổng trọng lượng | Null |
| Trọng lượng sợi | 1000Gsm |
| Xuất xứ | Trung quốc |
























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.