Thảm cuộn BD6
- Khổ rộng: 4m
- Kiểu dệt: Sợi vòng
- Chất liệu: 100% PP Heatset / Solution Dyed, Unicolor
- Độ dày: 7mm
- Đế: Đế lưới
- Phạm vi sử dụng: Văn phòng, Hội trường
- Tình trạng: Có sẵn kho 04 màu
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Chất liệu | 100% PP Heatset |
| Chiều cao sợi | 4.5mm |
| Thương hiệu | ECO Floor |
| Độ dày | 7mm |
| Đóng gói | Cuộn 4*30m |
| Kích thước | 4m |
| Kiểu đế | Action Back |
| Kiểu dệt | Level loop pile |
| Màu sắc | BD6-01, BD6-04, BD6-05, BD6-09 |
| Phương pháp nhuộm | Solution Dyed, Unicolor |
| Sử dụng | Văn phòng |
| Tổng trọng lượng | Null |
| Trọng lượng sợi | 650Gsm |
| Xuất xứ | Indonesia |






















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.