Thảm cuộn BTR-BKN
- Khổ rộng: 4m
- Kiểu dệt: Level loop pile
- Chất liệu: 100% PP Heatset / Multicolor, Solution Dyed
- Độ dày: 7.5mm
- Đế: Đế lưới
- Phạm vi sử dụng: Hành lang, Khách sạn, Văn phòng, Hội trường
- Tình trạng: Có sẵn kho 08 màu
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Chất liệu | 100% PP Heatset |
| Chiều cao sợi | 4/5mm |
| Thương hiệu | ECO Floor |
| Độ dày | 7.5mm |
| Đóng gói | Cuộn 4*35m |
| Kích thước | 4m |
| Kiểu đế | Action Back |
| Kiểu dệt | Level loop pile |
| Màu sắc | BKN-03, BKN-06, BTR-01, BTR-02, BTR-03, BTR-04, BTR-05, BTR-06 |
| Phương pháp nhuộm | Multicolor, Solution Dyed |
| Sử dụng | Khách sạn, Văn phòng |
| Tổng trọng lượng | Null |
| Trọng lượng sợi | 800Gsm |
| Xuất xứ | Indonesia |




























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.