Thảm cuộn G12
- Khổ rộng: 4m
- Kiểu dệt: Cut Pile
- Chất liệu: Polyester / Solution Dyed, Unicolor
- Độ dày: 11.5mm
- Đế: Đế lưới
- Phạm vi sử dụng: Khách sạn, Văn phòng, Phòng khách, Phòng ngủ
- Tình trạng: Có sẵn kho 04 màu
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Chất liệu | Polyester |
| Chiều cao sợi | 10mm |
| Thương hiệu | ECO Floor |
| Độ dày | 11.5mm |
| Đóng gói | Cuộn 4*25m |
| Kích thước | 4m |
| Kiểu đế | Action Back |
| Kiểu dệt | Cut Pile |
| Màu sắc | G12-01, G12-06, G12-07, G12-13 |
| Phương pháp nhuộm | Solution Dyed, Unicolor |
| Sử dụng | Khách sạn, Văn phòng |
| Tổng trọng lượng | Null |
| Trọng lượng sợi | 1200Gsm |
| Xuất xứ | Trung quốc |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.