Thảm cuộn GS11
- Khổ rộng: 4m
- Kiểu dệt: Cut Pile
- Chất liệu: 100% PP Heatset / Solution Dyed, Unicolor
- Độ dày: 13mm
- Đế: Đế lưới
- Phạm vi sử dụng: Văn phòng, Hội trường, Phòng hội nghị
- Tình trạng: Có sẵn kho 03 màu
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Chất liệu | 100% PP Heatset |
| Chiều cao sợi | 11mm, Null |
| Thương hiệu | ECO Floor |
| Độ dày | 13mm |
| Đóng gói | Cuộn 4*30m |
| Kích thước | 4m |
| Kiểu đế | Action Back |
| Kiểu dệt | Cut Pile |
| Màu sắc | GS11-01, GS11-02, GS11-04 |
| Phương pháp nhuộm | Solution Dyed, Unicolor |
| Sử dụng | Khách sạn, Văn phòng |
| Tổng trọng lượng | Null |
| Trọng lượng sợi | 1600Gsm |
| Xuất xứ | Indonesia |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.