Thảm tấm GA-LH
- Kích thước: 50Cm*50Cm
- Kiểu dệt: Multi Level Loop
- Chất liệu: 100% PP Heatset / Solution Dyed, Unicolor
- Độ dày: 5/7mm
- Đế: PVC
- Phạm vi sử dụng: Văn phòng
- Tình trạng: Có sẵn kho 07 màu
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Chất liệu | 100% PP Heatset |
| Chiều cao sợi | 3/5mm |
| Thương hiệu | ECO Floor |
| Độ dày | 5/7mm |
| Đóng gói | Hộp 05m2 / 20 tấm |
| Kích thước | 50Cm*50Cm |
| Kiểu đế | PVC |
| Kiểu dệt | Multi Level Loop |
| Màu sắc | GA-1, GA-3, GA-6, GA-7, GA-8, LH-3, LH-9 |
| Phương pháp nhuộm | Solution Dyed, Unicolor |
| Sử dụng | Văn phòng |
| Tổng trọng lượng | Null |
| Trọng lượng sợi | 19 oz/yd² (644g/m2) |
| Xuất xứ | Trung quốc |






















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.