Thảm tấm AP-AC
- Kích thước: 50Cm*50Cm
- Kiểu dệt: Sợi vòng
- Chất liệu: 100% PP Heatset / Solution Dyed, Unicolor
- Độ dày: 6mm
- Đế: PVC
- Phạm vi sử dụng: Văn phòng
- Tình trạng: Có sẵn kho 08 màu
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Chất liệu | 100% PP Heatset |
| Chiều cao sợi | 3.5mm |
| Thương hiệu | ECO Floor |
| Độ dày | 6mm |
| Đóng gói | Hộp 05m2 / 20 tấm |
| Kích thước | 50Cm*50Cm |
| Kiểu đế | PVC |
| Kiểu dệt | Level loop pile |
| Màu sắc | AC-03, AC-04, AP-02, AP-03, AP-04, AP-05, AP-06, AP-07 |
| Phương pháp nhuộm | Solution Dyed, Unicolor |
| Sử dụng | Văn phòng |
| Tổng trọng lượng | Null |
| Trọng lượng sợi | 18 oz/yd² (610g/m²) |
| Xuất xứ | Trung quốc |






























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.