Thảm tấm AS
- Kích thước: 50Cm*50Cm
- Kiểu dệt: Đa cấp
- Chất liệu: 100% PP Heatset / Solution Dyed, Unicolor
- Độ dày: 5.5/7mm
- Đế: PVC
- Phạm vi sử dụng: Văn phòng
- Tình trạng: Có sẵn kho 09 màu
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Chất liệu | 100% PP Heatset |
| Chiều cao sợi | 2.5/5mm |
| Thương hiệu | ECO Floor |
| Độ dày | 5.5/7mm |
| Đóng gói | Hộp 05m2 / 20 tấm |
| Kích thước | 50Cm*50Cm |
| Kiểu đế | PVC |
| Kiểu dệt | Multi Level Loop |
| Màu sắc | AS-214, AS-218, AS-231, AS-234, AS-235, AS-312, AS-314, AS-315, AS-318 |
| Phương pháp nhuộm | Solution Dyed, Unicolor |
| Sử dụng | Văn phòng |
| Tổng trọng lượng | Null |
| Trọng lượng sợi | 19 oz/yd² (644g/m2) |
| Xuất xứ | Trung quốc |






























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.