Thảm cuộn N80
- Khổ rộng: 4m
- Kiểu dệt: Cut Pile
- Chất liệu: Nylon 6 BCF / Chromojet
- Độ dày: 8.5mm
- Đế: Đế lưới
- Phạm vi sử dụng: Hội trường, Phòng hội nghị, Hành lang, Khách sạn
- Tình trạng: Có sẵn kho 09 màu
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Chất liệu | Nylon 6 BCF |
| Chiều cao sợi | 7.5mm |
| Thương hiệu | BM Carpet |
| Độ dày | 8.5mm |
| Đóng gói | Cuộn 4*30m |
| Kích thước | 3.66m, 4m |
| Kiểu đế | Action Back |
| Kiểu dệt | Cut Pile |
| Màu sắc | N80-01, N80-02, N80-03, N80-04, N80-05, N80-13, N80-15, N80-17, N80-18 |
| Phương pháp nhuộm | Chromojet |
| Sử dụng | Casino, Hành lang, Hội trường, Khách sạn |
| Tổng trọng lượng | Null |
| Trọng lượng sợi | 800Gsm |
| Xuất xứ | Indonesia |






























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.